Ngasa Tv
8,869
46,500,335
0

Karibu Ngasa TV Ujipatie Habari mpya kila siku za Ukweli na Uhakika.
Hakikisha Ume subscribe Kwenye Channel hii.

Share
Video:
00:04:16
JPM AKICHEZA #SEBENE LA TOT BAND
00:05:06
TETESI ZA SOKA ALHAMIS YA LEO 2020
00:04:09
MBOWE ANYWEA ,DC SABAYA
00:11:34
MAKOFI YA CHRISTMAS KWA RAIS MAGUFULI
00:04:27
KAULI YA LOWASSA KWA JPM YATIMIA
00:01:57
MAFURIKO YAUA WATU 6 TANGA
00:03:08
RC HAPI AWALIPUA KINANA,MEMBE  NA MAKAMBA
00:03:37
HELICOPTA KWENYE MSAFARA WA RAIS MAGUFULI
00:02:03
WAZIRI KIGWANGALA AMUOMBA MSAMAHA MAKAMBA
00:03:17
00:10:27
DUH..!! DHARAU ZA MBUNGE MUSUKUMA TOO MUCH
00:13:11
BODABODA ASABABISHA ASKARI KUTUMBULIWA
00:22:36
ZIARA YA RAIS MAGUFULI MALAWI
00:15:18
SIRI NZITO YA B DOZEN
00:06:45
DUH... !! MBOWE ALICHOKOZA BUNGE TENA
00:11:18
ZITTO KABWE ATETEMA BUNGENI LEO
00:12:09
CUF SIYO YA PROF. LIPUMBA - MBUNGE KAIZA
00:10:03
ASKALI POLISI AFIA BAR, RPC ASIMULIA
00:10:02
ALIYEVAMIA MSAFARA WA RAIS AKIONA CHAMOTO
00:13:20
MKAPA
00:10:51
TAARIFA ILIYOTUFIKIA KUTOKA IKULU JIONI HII
00:30:02
huyu ndiye Mwanri bana
00:12:46
SWALI LA MBUNGE ESTER BULAYA BUNGENI LEO